thiet ke web chuan seo
Thông báo tuyển mod đợt 2
Mem nên đọc! Văn hóa cảm ơn và văn hóa tham gia diễn đàn

TẤT CẢ CÁC NICK CỐ TÌNH SPAM COMMENT Ở CÁC TOPIC CÓ PR CAO SẼ BỊ XÓA HẾT POST, BAN VĨNH VIỄN VÀ FILTER DOMAIN

Results 1 to 7 of 7
    Junior Member
    Thanks
    0

[Miễn Phí] Phần mềm gửi email tự động

xem chi tiết tại đây ->> hulk.vn/gui-email-tu-dong_html

Sử dụng hoàn toàn miễn phí --> Letter.hulk.vn

IMG]hulk.vn/Images/Letter/flow1.png[/IMG <--- có cái hình minh họa, nhưng mà em ko được post hình nên mấy a chị chiệu khó copy link và paste giúp em

Letter sẽ giúp bạn gửi email tự động, sử dụng Gmail làm hộp thư rác để gửi email.
    Cứ 6 giây, 1 email của bạn sẽ được gửi đi, tương đương với 1 phút là 10 email, cứ thế mà nhân lên nhé
    Khi người nhận email trả lời "Reply" thì email trả lời đó sẽ được gửi về email mà bạn đã đăng ký cho tài khoản bạn đang dùng.
    Letter sẽ giúp bạn soạn thư ngõ, làm báo giá, hoặc đơn hàng 1 cách tự động hoàn toàn. Phần việc còn lại của bạn là bấm nút gửi email hoặc in ra giấy.
    Dữ liệu đầu vào là Excel và chỉ nhận tập tin dữ liệu excel (ms office 2003, 2007, 2010, 2013). Dung lượng tối đa của 1 tập tin là nhỏ hơn 1 MB.
    Bạn nên dùng Office 2007, 2010, 2013 (tốt nhất là Office 2010). Vì những lý do sau:
    Nhẹ nhàng hơn rất nhiều lần so với office 2003 nếu bạn đang sử dụng hệ điều hành WINDOWS 7 của MS.
    Đảm bảo 100% các tập tin sẽ không bao giờ bị lỗi tập tin trong qua trình làm việc, copy chuyển từ máy tính qua USB hoặc ngược lại.
    Tiết kiệm dung lượng lưu trữ tại máy tính cá nhân. Ví dụ: 1 tập tin excel có 1000 dòng. Với office 2003 dung lượng tập tin đó sẽ là 800kB. Với office 2010 sẽ là 200kB ~ 300kB.
    Đọc dữ liệu nhanh hơn, chuẩn hơn, và không bao giờ có tình trạng bị lỗi tập tin, như những trường hợp không mỡ được tập tin bạn hay gặp với office 2003
    Có thể mỡ được trên tất cả các thiết bị smart phone như: IPhone, IPad, các điện thoại dùng Android, Window Phone 8
    Hãy yên tâm, Office 2010 vẫn có thể tạo ra file excel cho máy tính dùng office 2003 sử dụng bình thường.
    Hỗ trợ tìm kiếm các email ,thư, báo giá, .... đã được Letter soạn sẳn theo ý bạn.
    Vì đây là dịch vụ hoàn toàn miễn phí, nên chúng tôi sẽ giới hạn số email của bạn gửi đi trong 1 lần ra lệnh gửi là 100 email. Trong 1 ngày bạn có thể ra lệnh gửi bao nhiêu lần tùy ý bạn, nhưng 1 lần chỉ tối đa 100 email.

Banned
    Thanks
    10
    vậy cái này chắc mình cũng cần phải có danh sách email để nó gởi vào hả bạn, ngoài ra khi đầu bên kia nhận thì nó có bị rời vào hộp thư spam không vậy?

Junior Member
    Thanks
    0
    phần mềm này có tốt ko vậy, ai sử dụng rùi cho em ý kiến

Junior Member
    Thanks
    0

Phan mem gui mail va fax tu dong MailFax

Giới thiệu MailFax
    MailFax là phần mềm sử dụng để gửi Mail và Fax tự động đến nhiều người nhận theo lịch đã lập. Đây là phần mềm hỗ trợ tốt cho việc thông tin, marketing và chăm sóc khách hàng,...ứng dụng thích hợp cho các cơ quan, tổ chức, doanh nghiệp trong nước. Đây là giải pháp tiết kiệm chi phí, tiện lợi những vẫn đảm bảo thông tin kịp thời cho đối tác, khách hàng..

Google Search: MAILFAX

Mail Marketing
    Gửi mail hàng loạt một lần tới nhiều địa chỉ mail khách hàng.
    Cá nhân hóa email bằng cách thay tên người nhận, xưng hô... trong từng email.
    Hỗ trợ mẫu mail có sẵn và cho phép tạo mẫu mail đễ gửi.
    Kiểm tra spam và chuẩn hóa email trước khi gửi.
    Tỉ lệ gửi mail thành công vào inbox >= 85%.
    Nhận thông tin phản hồi, từ chối nhận mail, hỗ trợ online nội dung mail.
    Kiểm tra và lọai bỏ email không tồn tại.

Fax Marketing

Gửi fax hàng loạt một lần đến nhiều số fax khác nhau
    Gửi fax không sử dụng máy fax (chỉ cần line điện thoại gắn vào máy tính)
    Chọn tài liệu word, excel, pdf, file hình ảnh... để gửi fax.
    Cá nhân hóa fax bằng cách thay thế tên công ty, địa chỉ, tên người nhận... trong từng tài liệu fax.

Mở rộng

Tìm email, số điện thoại và số fax trên internet
    Lập lịch gửi mail và fax
    Lưu trữ danh sách khách hàng thường xuyên gửi mail và fax
    Hỗ trợ đa ngôn ngữ Anh - Việt - Đức - Pháp - Trung

Junior Member
    Thanks
    0
    vậy cái này chắc mình cũng cần phải có danh sách email để nó gởi vào hả bạn, ngoài ra khi đầu bên kia nhận thì nó có bị rời vào hộp thư spam không vậy?

Junior Member
    Thanks
    0
    Mình hay sử dụng mailchimp, đây là phần mềm gởi mail miễn phí được đánh giá là tốt nhất hiện nay của giới marketing.
    tiệm bánh ngọt | bánh ngọt

Junior Member
    Thanks
    0
    Quote Originally Posted by tiembanhngot View Post
    Mình hay sử dụng mailchimp, đây là phần mềm gởi mail miễn phí được đánh giá là tốt nhất hiện nay của giới marketing.
    Mình cũng đang dùng mailchimp đấy bác, vừa tốt, vừa lại free, với nhiều tính năng hữu ích.